Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำแรม DDRบัส 400 ที่ลากได้มากที่สุดให้หน่อยครับ จะได้หามาลองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำแรม DDRบัส 400 ที่ลากได้มากที่สุดให้หน่อยครับ จะได้หามาลองครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับจะเอามาลอง CLOCK ให้ได้มากสุดครับ

มันอยู่ที่เงินครับ= =

Comment

วันนี้ไปพันทิพของใหม่ คิงตัน CT-D43
      512=1450+
      1024=2500+ แต่เป็นประกันYWC เห็นว่าเคลมที่ชั้น3
      แต่แรงแน่บัส275+

ส่วนอันที่ประกันดีๆ คิงตัน เป็นชิป CTP-D43 แพง 1024=3100+ ลากไม่ค่อยไปมั้ง

Comment

TCCD ชิพในตำนาน ยังหาได้อยู่หรือเปล่านี่ (มือสองน่ะนะ)

CTP-D43 เคยลองดัน ๆ เล่น ๆ ไปได้ประมาณ 240 (DDR480) ถ้าไม่กลัวไหม้อาจจะได้มากกว่านี้อีก

ถ้าเอามาลากเล่น ๆ ก็น่าสนครับ จะลากแบบ เทพเจ้า-อสูร จริง ๆ นั่นสงสัยจะใช้ทุนทรัพย์สูงน่าดู

Comment

TCCD หาได้ ครับ ราคาก็ คู่ละ 4000 ตามปรกติ

Comment

TCCD

Comment

Originally posted by fill View Post
              วันนี้ไปพันทิพของใหม่ คิงตัน CT-D43
              512=1450+
              1024=2500+ แต่เป็นประกันYWC เห็นว่าเคลมที่ชั้น3
              แต่แรงแน่บัส275+

ส่วนอันที่ประกันดีๆ คิงตัน เป็นชิป CTP-D43 แพง 1024=3100+ ลากไม่ค่อยไปมั้ง
              แนะนำตามให้ไปส่องตามนี้เลยครับ ดูที่เป็น CT-D43 เท่านั้นนะครับ CTP อย่าไปเอา
              รับรองว่าเอามาลากเนี่ยแรมเทพบางตัวยังอายเลยครับ

Comment

ใครมีช่วยเอามาขายให้บ้างครับ

Comment

ร้าน PIM.COM ชัน 2 ที่เซียร์ รังสิต เห็นมี UCCC ของใหม่ขายอยู่ 1390 (เป็น 512 นะครับมีหลายตัว)

Comment

TP-D43 กากมาก พันธงเลยผมใช้

Comment

เช่นกันครับ tp-d43 มันห่วยแตก ไฟยัดแล้ว cl ก็ลดแล้ว มันยังไปไม่ไหวเลยคับ 225-230 หลับแล้วครับ ไม่ไหวบูตไม่เข้า

Comment

Working...
                      X