Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีที่ไหนให้สั่งแผ่น DVD-R /DVD+R แบบเป็นแพ็คมั่งครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีที่ไหนให้สั่งแผ่น DVD-R /DVD+R แบบเป็นแพ็คมั่งครับ?

กะจะสั่งมาไว้Write เล่นน่ะครับ (แถวบ้านขายแพงมาก แผ่น 30 ก็มี แผ่น 50 ก็ยังมี -*-)
    กะสั่งมาเป็นแพ็คไว้ลเยครับ แถวบ้านไม่มีขายครับ -*- แบบเป็นแพ็คอ่ะ เลยจะสั่งซื้อแต่ไม่รู้จะสั่งซื้อที่ไหน

เคยสั่งจาก Advice อะครับ สั่งๆ มาก็ดีใจ RW ด้วย แต่ความเร็วพี่แกแค่ 2x เซ็งชีวิตเลย -*- (Write กันเป้นชาติ)

อยากได้เบอร์โทรร้านหรืออะไรก็ดีนะครับ จะสั่งซื้อหน่อย

ขอถามอีกเรื่องด้วยครับ สงสัยน่ะ DVD-RW 2x เวลาเขียนได้แค่ 2 x แต่เวลาอ่านได้แค่ 2x ด้วยหรือป่าวครับ -*-

เคยเห็นมี web ที่ขายแผ่น DVD อยู่

แ่ต่ว่าจำไม่ได้ว่า web อะไร -*-

Comment

dvdr2u.com

Comment

Originally posted by ekaphop View Post
        dvdr2u.com
        แนะนำที่นี่เหมือนกัน เคยใช้บริการอยู่ครับ

Comment

Originally posted by Bond View Post
          แนะนำที่นี่เหมือนกัน เคยใช้บริการอยู่ครับ
          แนะนำเหมือนกันครับ สั่งยกลังเลยถูกดี ผมสั่งวันนี้พรุ่งนี้ได้เลยครับ

Comment

Working...
          X