Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำที่ล็อกการ์ดจอหัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำที่ล็อกการ์ดจอหัก

ผมทำที่ล็อกการ์ดจอหักอะ จะมีปัญหาไรไหมครับ
    เพราะตอนนี้พอผมเปิดคอมไปนานๆมันดับอะครับ
    เกี่ยวกันไหม

ไม่น่าจะมีปัญหานะ
    อาจจะเกี่ยวก็ได้ ลองใส่ดี ๆ ขันน๊อตยึดแน่นๆ

Comment

ไม่เป็นไรหรอก
      เสียบการ์ดให้แน่นครับ บอร์ดผมก็ไม่มีที่ล็อกการ์ดจอ

Comment

ไม่มีปัญหาครับ ไอ้ที่ดับ ดูเรื่องไฟ ครับ

Comment

มีปัญหาเวลาเคลมบอร์ดครับ

Comment

การ์ดจอขยับนิดนึง ก็ทำให้เครื่องดับได้ครับ !!

ทางที่ดี ไม่สมควรใช้ครับ

Comment

ผม จขกท. เองครับ ลืมล็อกอิน
              คุณอั๊ยแนะนำไห้เปลี่ยนบอร์ดเลยหรอครับ

Comment

Originally posted by deanmadoo View Post
                ผม จขกท. เองครับ ลืมล็อกอิน
                คุณอั๊ยแนะนำไห้เปลี่ยนบอร์ดเลยหรอครับ

เอิ้กๆ ไม่ขนาดนั้นหรอกคร๊าบบบ !!

เพียงแต่ อย่าให้มันขยับบ่อยๆ เป็นพอครับ

Comment

ผมว่าเปี่ยนการ์ดจอใหม่ เป็น gf fx 5200 ดีกว่าครับ เหอเหอ ไม่ต้อง ล็อก

Comment

Working...
                  X