Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกันของCom7ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องประกันของCom7ครับ

พอดีว่าส่งเคลมการ์ดจอpowercolorน่ะครับ ใช้ได้เเค่3เดือน เมนบอร์ดมานร้องฟ้องเลยส่งเคลม ไม่ทราบว่าอาการประมาณนี้จานานมั้ยครับ แล้วประกันของCom7เป้นยังไงบ้าง ดีมั้ย ระยะเวลารอเคลมที่เเต่ละท่านเจอเป็นอย่างไรบ้าง ถามเท่านี้ล่ะครับ ขอบคุณสำหรับความเห็น ล่วงหน้าครับ

แล้วลองเอาการ์ดไปทดลองกับบอร์ดอื่นดูยังครับ หรือถ้ามันร้องกับบอร์ดคุณอย่างเดียว ก็แย่นะ....

Comment

อ๋อ ลองกับของที่ร้านที่ผมซื้อมาเเล้วครับ มันร้องเสียงเหมือนกันเป๊ะ พี่เขาก้อเลยสรุปว่าเสียจิงเลยส่งเคลมให้ครับ

Comment

ถ้ามีของใน stock ก็ไม่นานครับ ถ้าไม่มีก็น่าจะประมาณ 7 วัน

Comment

ครับ..ถ้ามีของในศูนย์ก็ได้เลยครับ...
          แต่ถ้าไม่มีของคงต้องรอน่อย 3 วัน 7 วัน (ของตลาด )(ของเทพรอนานน่อย)

Comment

ถ้ามีของก็เปลี่ยนเลยครับ
            ถ้าของหมดก็หลายวัน

Comment

Working...
            X