Announcement

Collapse
No announcement yet.

Recycle Bin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Recycle Bin

ขอถามหน่อยครับถ้าเราลบข้อมูลจาก Recycle Bin แล้วเราจะมีทางกู้กลับมาได้ไหม คือพอดีงานสำคัญโดนลบไปแล้ว

ขอบคุณมากครับ

กูได้สบายครับ ด้วยโปรแกรม File Scavenger 3.0 ครับ

Comment

Easy Recovery ก็ได้เช่นกันครับ

Comment

ได้ แต่ไม่น่าจะสบายเท่าไหร่มั้งครับ ลองทำดูแล้วได้มั้งไม่ได้มั้งอ่ะ แต่ส่วนมากได้ครับ(99%)แล้วแต่ดวงด้วยมั้ง....

Comment

มันจะกู้ได้ในกรณียังไม่มีการเขียนทับน่ะครับ ถ้าไงรีบรีบกู้หน่อยแล้วกัน

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

ถ้าลบปุ๊บ แล้ว scan ปั๊บก็เจอแน่ๆครับ เพราะยังไม่มีไรเขียนทับ ถ้ามีก้อเพิ่มความเสี่ยงไปเรื่อยๆ

Comment

Working...
              X