Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นSF(special force)กระตุก แต่เล่นCSไม่กระตุก งง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นSF(special force)กระตุก แต่เล่นCSไม่กระตุก งง

ผมเล่นSFแล้วกระตุกครับภาพ1024*768 16bit(ping 60-90)
    พอลอง 640*480 16bit มานกระตุกก่าเดิม งงโคด อะหรือเพราะภาพมันหยัก
    มีอาการกระตุกเป็นช่วงๆบางทีก็นอคไปเลยแต่พอเล่นCSมานไม่ตุกเลยอะ
    CSภาพสวยกว่าน่าจากินเสป็คมากก่าอะ(คิดว่าอะนะ)T.T
    ผมใช้เน็ท512 tot คับ
    P4 1.51 (เมื่อก่อนOCแต่เดียวนี้ไม่และสงสารมัน -แก่)
    Ram 128 x3
    Inno 3D gf 6200 256MB 64bit agp(พยายาม OC แต่มะยอมขึ้นเลยอะ- -*)
    Hd sg baracuda 120gb(ใช้ไปร้อยก่าๆ)
    มาเปงเพราะอะไรอะคับ เพราะdriverเป็นไปได้มะคับ
    หรือถ้าต้องอัพเกรดเครื่อง ต้องเปลี่ยนอะไรบ้างคับคอมมานก็6ขวบก่าและ-*-
    VGAผมมานเปิดท่อได้มะคับ
    ขอบคุณมากกกกกๆคับ(SFโคตรมันใครเล่นโพสใว้เจอแล้วจายิงหัว อิอิ)

แรมน้อยไปนะที่ร้านผมมีอยู๋เครื่องสเป็กพอๆกับท่านก้อกระตุกนิดๆผมมะชอบอะครับมันไม่มัน
    เล่น Cs1.6 มันกว่าเยอะอิอิ

Comment

สมัยนั้น ddrยังแพงคับ ใครตอบขอให้หล่อๆสวยๆคับจาตี5และเดวไปเล่นSFกระตุกๆต่อ แหะๆ

Comment

ตอนนี้ผมหาram sdมากก่า128ไม่ได้เลยอะ หาซื้อยากจัง ผมมะใช้คนกรุงเทพอา
        ถ้าที่ใหนมีขายก็แนะนำให้ด้วยนะคับแล้วมานมีมากสุดเท่าไรคับ

Comment

ยกเครื่องเลยดีมะงับ -*-
          (VGAไม่ต้องเปลี่ยนก็ใด้ ถ้างบมีก็เปลี่ยนเยย)

Comment

Working...
          X