Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเพิ่ม แรม ช่วยเข้ามาตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเพิ่ม แรม ช่วยเข้ามาตอบทีครับ

คือว่าDDR2เดิม512*2 ที่นี้จะซื่อมาใส่เพิ่มแต่ได้คล๊อกRAMไปแล้ว
    ต้องลากกลับมาก่อนปะครับแล้วค่อย คล๊อกกลับไปที่เดิมแล้วโอกาสที่จะได้บัสเท่าเดินหรือสูงกว่าเดิมนี้จะมีปัญหารึป้าว เพราะจะกลายเป็น 512/667*4

เอา 512*2 นั้นขายไปแล้วซื้อ 1G มา 2 แถวดีกว่ามั้งครับ

Comment

เซ็ตกลับมา default ก่อนครับแล้วค่อยลากใหม่
      หรือขายตัวเก่าทิ้งแล้วใช้ 1Gx2ดีกว่าเยอะครับ

Comment

ขายลำบาคซี่
        ใส่ 4 ตัว มันกินไฟหรอครับ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          ขายลำบาคซี่
          ใส่ 4 ตัว มันกินไฟหรอครับ
          ครับผม แถมลากยากกว่าอีกอ่ะ

Comment

2 แถว ลากยาวกว่า 4แถวใช่ปะครับ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
              2 แถว ลากยาวกว่า 4แถวใช่ปะครับ
              แน่นอนครับท่าน แถมประหยัดไปได้กว่าเดิมอีกเยอะ....ประหยัดตังค์ด้วย(มั้งนะ)

Comment

ประหยัดไฟด้วยคับ ^^ ช่วยชาติ

Comment

ประหยัดพัดลมเป่าแรมด้วยงี่ๆยิ่งหลายแถวยิ่งสะสมความร้อนนะเอ้อ

Comment

Working...
                  X