Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความลับของ 775LGA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถอดออกทำไมบ่อย ๆ นะ เพื่ออะไรเหรอครับ

Comment

สงสัยคนเขียนตำรา คงนั่งแก้ผ้าเขียนที่กลางสี่แยกครับ
      เพราะวันรุ่งขึ้นเห็นเดินอยู่หน้าโรงพยาบาลอะไรน้า.. แถวกระทรวงสาธารณะสุข

Comment

Originally posted by AMD View Post
        สงสัยคนเขียนตำรา คงนั่งแก้ผ้าเขียนที่กลางสี่แยกครับ
        เพราะวันรุ่งขึ้นเห็นเดินอยู่หน้าโรงพยาบาลอะไรน้า.. แถวกระทรวงสาธารณะสุข
        เหอะๆๆ นั้นคือศรีธันยาเอง หลังคาแดงๆ จ้ากก

Comment

Originally posted by nomzel View Post
          ส่งสัยจะตำราเล่มเดียวกับผมเลย ท้ายเล่มจะมีหมายเหตุด้วยว่า "ห้ามสวมเสื้อผ้าขณะประกอบ"
          เฉพาะสาวๆ ที่ต้องถอดใช่ป่าว

Comment

น่าจะใช้ ถอดให้หมดเลยน่า ~~

Comment

อ่านะ งั้นผมถอดไป 100 กว่าครั้ง มิตายหรือ
              อ้อ ผมถอดหมดตอนประกอบนี่ เหอๆ

Comment

ตกลงคุยเรื่องอะไรกันเนี่ย มีแต่ถอดๆ เข้าๆออกๆ เฮ้อ... เครียด ไปดูหนังสารคดีชีวิตมนุษย์ดีก่า

Comment

เข้าๆออกๆ น้อยไปมั่งครับ 25ครั้ง ไม่ถึงนาทีเองนะ...หุหุ อิอิ...

Comment

เอิ้กๆๆ สาระมั้ง ก็นะ ถอดเข้าถอดออกมันมีโอกาสชำรุดได้เสมอละครับ แต่ ทางผู้ผลิตเค้าก็ไมได้ออกแบบมาให้มันทนน้อยขนาดนั้นหรอกครับ มากกกว่านั้นแน่นอน แต่ก็ไม่มีใครทดสอบว่ามันทนได้แค่ใหน แต่ด้วยการใช้งานจิงๆๆมันไม่ถอดบ่อยขนาดนั้น

Comment

ปญอ มากมาย

ไม่งงั้น ในเวปนี้ที่เอาเทส คงมี mb เปงล้านอันและ

Comment

ขอชื่อหนังสือหน่อยครับ จาไปเปิดดูในร้านหนังสือ 55 เเล้วก็บอกคนขายว่า คนเขียนมานบ้า จาพิมมาขายทำไมวะ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
                          ตกลงคุยเรื่องอะไรกันเนี่ย มีแต่ถอดๆ เข้าๆออกๆ เฮ้อ... เครียด ไปดูหนังสารคดีชีวิตมนุษย์ดีก่า
                          เกี่ยวกับการสืบพันธุ์ของมนุษใช้มั้ยคับ

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                            เข้าๆออกๆ น้อยไปมั่งครับ 25ครั้ง ไม่ถึงนาทีเองนะ...หุหุ อิอิ...

เริ่มเปลี่ยนประเด็นและ

Comment

เดี๋ยวเอาหน้าปกหนังสือมาลงให้น่ะครับ ขอโทษด้วยครับ
                              เข้าแล้วก็ออก ออกแล้วก็เข้า

Comment

หนังสือ สุดยอดคัมภีร์ สร้างพีซี สำหรับเกมเมอร์ ของ FUTURE GAMER อ่ะครับ

Comment

Working...
                                X