Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Titan Quest ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Titan Quest ไม่ได้ครับ

เล่น Titan Quest ไม่ได้ครับ ผมลองไปทดสอบเครื่องว่าสามารถเล่นเกมนี้ได้ไหม ที่เว็บ http://www.nzone.com/ ปรากฏว่าสามารถเล่นได้ครับ ผมก็เลยไปโหลดเกมมาลงคิดว่าคงเล่นได้แน่ๆ แต่พอลงเสร็จ รัน เกมขึ้นมาหน้าจอดำๆแล้วมันก็ขึ้น Fatal Error: Couldnt Initialize Graphics Engine อ่ะครับ ทำยังไงดีครับ

รูปผลการทดสอบเครื่อง

เสปคเครื่องตามรูปเลยครับ

เข้าไปเล่นไม่ได้

มันเป็นที่อะไรครับถึงเล่นไม่ได้ ใครเป็นแบบผมบ้างมีไหมคับ
    Last edited by Trojan; 9 Apr 2007, 23:43:51. Reason: แก้ไข

การ์ดจอออนบอร์ด นิครับ - * -

Comment

ผมก็ว่างั้นล่ะครับ เป็นที่การ์ดจอ แต่อุตสาห์เทสแล้วนะว่าเล่นได้ เสียเวลาโหลดตั้ง 2 วันเต็มๆ
      Last edited by Trojan; 10 Apr 2007, 14:24:20.

Comment

ลง patch รึยังคับ

Comment

แนะนำ ไปซื้อแรมมาใส่เพิ่มนะคับ แรมน้อยไปนะสำหรับป๋ม

Comment

ผมว่าน่าจะเป็นที่การ์ดจอนะครับ...ลองอัพเดท ไดเวอร์ก่อน...ถ้าไม่หายก็ต้องหาการ์ดจอมาใส่ละกันนะครับ
            @^_^@

Comment

Working...
            X