Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่าเราสามารถ up bios vga pci-express ได้มั้ยครับ แนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่าเราสามารถ up bios vga pci-express ได้มั้ยครับ แนะนำที

ผมดีการ์ดจอผมบูตไม่ขึ้นเป็น G6600GT PCI-Express น่ะครับ อยากจะลอง up bios แต่ผมมี vga onboard แล้วก็มี slot pci-express 1 slot ถามว่าจะสามารถ up ได้มั้ย ถามบางคนก็บอกว่าต้องหา mainboard ที่มี slot pci-express 2อันถึงทำได้ ไงช่วยแนะนำด้วยครับ

จริงๆ มันทำได้ แต่สมบูรณ์เปล่า เป็นอีกเรื่องนะครับ
    เสียงนะครับ

Comment

Working...
    X