Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Soundcard ใช้กะ 2.1 กะ หูฟัง koss เน้นฟังเพลงเสียงดีๆหน่อยสิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Soundcard ใช้กะ 2.1 กะ หูฟัง koss เน้นฟังเพลงเสียงดีๆหน่อยสิครับ

ช่วยแนะนำ Soundcard ใช้กะ 2.1 กะ หูฟัง ksc35 เน้นฟังเพลงเสียงดีๆหน่อยสิครับ

คืองบไม่มากเอาไม่เกิน 2000 หรือถูกกว่านี้ก็ดีครับ เน้นฟังเพลง ฟังออนบอร์ดแล้วมันไม่โดนใจ

ยังไงช่วยแนะนำทีครับ

น่าจะประมาณ Audigy, Audigy2, Audigy2ZS ครับ.

Comment

งบน้อยยังเรื่องมากจะได้ของดีอีกแฮะ
      ออนบอดพอแล่วแค่นั้นอ่ะ

Comment

Originally posted by คน View Post
        งบน้อยยังเรื่องมากจะได้ของดีอีกแฮะ
        ออนบอดพอแล่วแค่นั้นอ่ะ
        พูดแรงไปหรือป่าว ลืมไปว่าเป็นคนรวยเลยชอบดูถูกคน

Comment

2ZS ตก 2000 กว่าๆครับ ถ้าไม่อะไรมาก หา มือ 2 เวปนี้ก็ได้ ผมก็ได้ Audigy ES[SE] มาในราคา700เอง ฟังๆแล้วเบสมันก็ดีกว่าออนบอร์ดเดิมๆผมอะ ออกลูกๆ

Comment

แนะนำ x-fi xtreme audio ถ้าเอาไปฟังเพลงอย่างเดียว เสียงไม่หนี xtreme music เลย

Comment

ออนบอดก็ได้ครับ ถ้าไม่คิดอะไรมาก เเต่ถ้ามีตังก็ x-fi xtreme audio

Comment

ขอบคุณทุกคนมากครับเด่วยังไงหาข้อมูล x-fi xtreme audio ดูนะ

Comment

ก็แบบ งบน้อยอยากได้ของดีไรเงี้ย

ก็หัดทำใจ จงพอใจในสิ่งที่ตนเองมีอยู่ซะดีก่า

ถ้าเปงผมเงินไม่พอ จะเกิบเงินต่อไปเรื่อยๆ จนได้ของดีๆใช้จะดีกว่า

Comment

จริงๆผมก็ไม่อยากตอบ คุณ คนอะไรนี่เท่าไหร่นะ

แต่เห็นแล้วสุดจะทน

ผมไม่ได้อยากได้ ของดีเกินตัวซะหน่อย

ผมอยากจะได้ ให้มันคุ้มกะเงิน 2 พัน ก็เท่านั้น

แต่คนอย่างคุณจะรู้หรอ ว่า 2 พัน สำหรับบางคนนั้นมันค่าไม่เท่ากัน ?

เลิกดูถูกคนอื่นซะทีเหอะ สังคมจะได้เจริญขึ้น

Comment

X-Fi สถานเดียวถ้าเล่น 2.1 แล้วอยากให้แจ่มๆ

Comment

Originally posted by คน View Post
                        ก็แบบ งบน้อยอยากได้ของดีไรเงี้ย

ก็หัดทำใจ จงพอใจในสิ่งที่ตนเองมีอยู่ซะดีก่า

ถ้าเปงผมเงินไม่พอ จะเกิบเงินต่อไปเรื่อยๆ จนได้ของดีๆใช้จะดีกว่า
                        คนเราความจำเป็นกับสิ่งนั้นๆ มันต่างกันครับ (ขึ้นอยู่กับอายุ + ความรู้ + ความรู้สึก)

บางคนชอบแบบหรูเลิศ ก็เสียเงินซื้อกันไป

บางคนชอบแบบพอดีกับตัวเอง ไม่ต้องเอาดีมากมาย แค่พอฟังแล้วรู้สึกดีก็พอ

Comment

Working...
                        X