Announcement

Collapse
No announcement yet.

A&L ที่พันทิพ มีไหม ชั้นไหนครับ และ เครมได้เลยไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A&L ที่พันทิพ มีไหม ชั้นไหนครับ และ เครมได้เลยไหมครับ

จะเอา 8800 gts oc ไปเครมครับ คือ มันวิ่งที่ 520/1600 เองอะครับ ที่จริง มันวิ่ง 550/1900 เครมได้ใช่ไหม และ เครมแล้ว ได้เลยรึเปล่าครับ กะจะเอา mb microsoft ไปเครมด้วย ตัว พันกว่าบาท แต่กด ตัว v ไม่ติด จะได้เอาไปเครมที่พันทิพอะครับ

มีคับ อยู่ชั้น IT-City อ่าคับ (ชั้น 5 นั้นเอง) อยู่ไกล้ๆดีคอม แต่ศูนย์มันไม่ค่อยน่าเข้า ขาวโล่งโจ้งงงง

Comment

ส่วนได้เลยหรือไม่ฟันธงเลย ไม่ได้เลย ต้องส่งศูนย์โน้นนี้ป็นเดือนกว่าจ่ะได้ ทำใจๆบัวผัน ทำใจก้อแล้วกัน ทำใจๆ

Comment

ลองขอการ์ดจอสำรองมาใช้ก่อนด้วยนะครับ เพราะถ้าไม่ขอก็จะไม่ให้
        หรือบางทีขอไปก็ไม่มีสำรองให้ใช้คับผม

Comment

แล้วถ้าเอาไปที่ศูนย์ใหญ่ จะได้เลยไหมครับ และ มันอยู่ตรงไหนหรอครับ

Comment

มานไม่คิดจะเอาของมาไห้เลยหรอก ไห้ตัวสำรองมา ของผมเกือบปีเเล้วยังไม่ได้ของเลย A8N32SLI DELUEX

Comment

Working...
            X