Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี e6320 อยู่หา ram+mb vGa on ทำงานภาพส่วนใหญ่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี e6320 อยู่หา ram+mb vGa on ทำงานภาพส่วนใหญ่ครับ

มี e6320 อยู่หา mb vGa on ทำงานภาพส่วนใหญ่ครับ ตัวไหนคุ้มค่าสุดครับ ram ด้วยครับ ไม่เน้น oc เอาแบบ oc เล่นๆได้บางก็พอ

ไปซื้อที่ไหนล่ะครับ E6320 น่ะ

Comment

่jib ครับ เพื่อนซื้อมาแล้ว ไม่พอใจเลย ไปซื้อ E6600 ใหม่ ก็เลยได้มาจากเพื่อน cpu เกินงบไปก็เลยหา mb ราคาคุ้มค่าหน่อย

Comment

ต้องดูตามงบครับ
        ผมว่าP5B-VM น่าใช้ที่สุดแต่งบพอหรือป่าวครับ

Comment

ถ้าทำงานแบบ ONboard ก็ อันนี้เลย
          Asus P5B-MX ไม่ก็ Asus P5B-Vm คับ

Comment

P5B-VM ถ้างบถึงครับ น่าใช้มาก

Comment

Working...
            X