Announcement

Collapse
No announcement yet.

Prototype (PC) เกี่ยวกับสูตรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Prototype (PC) เกี่ยวกับสูตรครับ

คือแบบว่า แบบว่า... ผมก็จบแต่อยากเล่นใหม่ ในระดับยากสุด โดยปลดอัพเกรดทุกอย่างแล้ว

(ง่ายๆคือ มีท่าครบ สกิลครบ อัพเกรดครบ)

มันมีสูตรหรือวิธีไหนที่ได้ครบตั้งกะเริ่มมั้ย - - ขี้เกียจเล่นตามเนื้อเรื่องปลดทีละอย่างอะครับ

อยากได้ครบตั้งกะเริ่มเพื่อจะได้บู๊แบบสะใจๆยาวๆสักดอก ....

ลองดูใน www.gamecopyworld.com ครับ

Comment

ทำไมเกมนี้เสียงเบามาก

Comment

Originally posted by diawnaja View Post
        ทำไมเกมนี้เสียงเบามาก
        ผมว่ามันก็ไม่เบานะ (onboard)

ของผมใช้ตัว Prototype [Razor1911] ตัวเดียวกันป่าว

Comment

เบามากครับ

Comment

ที่หน้าเมนูไปที่ Extra -> Cheat แล้วกด
            -Body Surf ขวา,ขวา,ซ้าย,ลง,ขึ้น,ขึ้น,ขึ้น,ลง

Comment

เล่นจบแล้วครับเสียงเบาจริง ๆครับ

ปล.[Prototype] Repack GIGKOK@JKG

Comment

มันมีตัวแก้นะครับที่เสียงเบา อ่ะ ลองดูใน Google ดู

Comment

ลบออกจากเครื่องแล้ว มันทำวินโสผมเจ๊ง
                  เสียงเบาจริงๆครับ
                  บอสสุดท้าย อ่อนไปหน่อย แต่ยากกกกกกกกกกกกก เพราะไอ้2นาทีนั่นละ

Comment

มันออกตัวแก้มาตั้งนานแล้วนี่ครับ ไม่ลองหาดูล่ะ

Comment

ใส่สูตรละไม่มีไรขึ้น

Comment

Working...
                      X