Announcement

Collapse
No announcement yet.

e6300 4.06 งงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไฟ1.2อัดถึง 580*7 = =
    อีกรูปก็ 1.3 ถึง 650*7 = =

เอาเข้าไป

Comment

7.0*650.0=4550.9
      ทศนิยม มาได้ยังไง

จริงๆต้อง650.13*7=4550.9
      Last edited by BoM; 24 Apr 2007, 11:18:43.

Comment

Originally posted by MaluY View Post
        โหทำไปได้ รันอะไรผ่านบ้างหรอครับผม
        4.06 รันอะไรไม่ได้เลยครับ เอาฮา ...เป็น suicide cpuz ครับ
        Originally posted by poqepaq View Post
        ท่าน Savoy เล่น Dry Ice ขอรับท่าน
        ยังครับ on air เท่านั้น เด๋วถ้าได้บ้องจะอัดแน่ๆ
        Originally posted by hornetpc719 View Post
        ทำมไปนอย่างนี้นะครับ.. MMX SSE SSE2 SSE3 SSSE3 EM46T
        ตัวS ที่เกินมา ผมเดาว่ามันน่าจะเป็น bug ของ cpuz เพราะเป็นกันทั่วโลก ไม่เชื่อไปหาดูคนที่ใช้ cpuz 139 กับ e6300
        Originally posted by Apest View Post
        ไฟ1.2อัดถึง 580*7 = =
        อีกรูปก็ 1.3 ถึง 650*7 = =

เอาเข้าไป
        เวลาลากเยอะๆ vcore ใน cpuz มันไม่ตรงหรอกครับท่าน ลองเทสเองจะเข้าใจ

อันของผม ทำเอง ผมไม่ชอบพวก fake ได้ก็บอกได้ ไม่ได้ก็บอกไม่ได้

Comment

Originally posted by Savoy View Post
          4.06 รันอะไรไม่ได้เลยครับ เอาฮา ...เป็น suicide cpuz ครับ

ยังครับ on air เท่านั้น เด๋วถ้าได้บ้องจะอัดแน่ๆ

ตัวS ที่เกินมา ผมเดาว่ามันน่าจะเป็น bug ของ cpuz เพราะเป็นกันทั่วโลก ไม่เชื่อไปหาดูคนที่ใช้ cpuz 139 กับ e6300

เวลาลากเยอะๆ vcore ใน cpuz มันไม่ตรงหรอกครับท่าน ลองเทสเองจะเข้าใจ

อันของผม ทำเอง ผมไม่ชอบพวก fake ได้ก็บอกได้ ไม่ได้ก็บอกไม่ได้
          อันของคุณผมเชื่อครับ เพราะมีหลักฐาน อิอิ
          id=188791

แต่อีกอัน 560*7=4550.9 นี่มัน ยังไงๆอยู่
          บัส กับตัวคูณไม่มีทศนิยม แล้วผลออกมาทศนิยมมาได้ไง

Comment

Originally posted by BoM View Post
            อันของคุณผมเชื่อครับ เพราะมีหลักฐาน อิอิ
            id=188791

แต่อีกอัน 560*7=4550.9 นี่มัน ยังไงๆอยู่
            บัส กับตัวคูณไม่มีทศนิยม แล้วผลออกมาทศนิยมมาได้ไง
            โอว ช่างสังเกตดีครับ มีคุณสมบิตันักวิทยาศาสตร์ข้อเด่นครับ

Comment

Working...
            X