Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดอะซิมส์ 2 ลงบน Windows Vista ได้มั๊ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดอะซิมส์ 2 ลงบน Windows Vista ได้มั๊ยคับ

คือมันใช้ Vista [ลิขสิทธิ]

แล้วลงเดอะซิมส์[ลิขสิทธิ] ภาคแรกมันก็ลงได้นะคับ
    แต่พอลงภาคเสริมมันบอก อับเดตไม่ได้ [ต่อเน็ตอยู่นะคับ]
    แล้วมันก็ถอดการติดตั้งหมดเลย T_T

มีวิธีแก้มั๊ยคับ มีใครพอทราบบ้าง

ขอบคุณมากครับบ

ลองหาอันที่เป็นตัว rip มาเล่นดูครับท่าน

Comment

rip คือไรหรอคับ

Comment

ว่าจะซื้อหนังสือ PC มาอ่านบ้าง เห็นเค้าก็ยังกลัว ๆ กันว่า ระบบ Vista จะเล่นเกมส์ได้หรือป่าว

Comment

rip คือโมยมา หุๆ

Comment

Rip คือตัวเกมที่เราไม่ต้องinstallครับ เค้าทำมาให้เราแตกซิบแล้วเล่นได้เลย

ปล.แบบ 8in1 ลงที่เดียวครบทุกภาค

Comment

GTA ภาคแรกยังเล่นได้เลยครับ

Comment

ผมลงเล่นกับ Vista ได้ครับ แผ่นแท้หมดเหมือนกันไม่เคยเล่นก๊อป PM มาถามละกันครับ ไม่สะดวกตอบ

ตอบก่อนสั้นๆ ว่าลงภาคหลักได้แต่ภาคเสริมเวลาจะใช้แผ่นเครื่องมันจะตอบสนอนช้ายังไงไม่รู้นะ แต่ล่าสุดต้องดูว่าคุณเล่นภาคเสริมถึงภาคไหน ด้วยนะไม่แนะนำต่อเน็ตนะเอาออกก่อน

Comment

หากปัญหาเยอะ ฟอแมตลงwin XPเลยพี่ หุหุ ^ ^

Comment

เล่นได้สบายมากครับ

Comment

มันเล่นได้นะคับ แต่ว่ามันปรับลดรอยหยักไม่ได้อ่า ภาพเน่ามากๆ ..

Comment

Working...
                      X