Announcement

Collapse
No announcement yet.

รหัสE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รหัสE

ตัวไหนดีอ่ะครับ ผม งบหน่อยครับ แต่ต้องการ ที่มันสมกับเงินที่เสียไปครับ เล่นเกม ดูหนัง ตัดต่อหนังเล็กๆๆๆ

E4300 เหลือ ๆ ถูกด้วย แรงมากมายเลย

Comment

งบน้อยแนะนำเล่น AMD X2 ครับ ถูกสุด คุ้มสุดตอนนี้แล้ว

Comment

ความแรง + ราคา
        E4300 ดีๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ความแรง + ราคา
          E4300 ดีๆ

แจ่มจันทร์เลย ง่ะ 55+++ แต่ กลัวตังค์ไม่พอจัง

Comment

E4300 ราคานั้นหาซื้อได้ที่ไหน
            วันนี้ไปพันทิพมา เจอ 2 ราคา
            hardware house 6550
            jib 6260
            ร้านตามซอกซอย ไม่เจอ รู้เเต่ว่าบางร้านก็ไม่มีขายเเล้ว

Comment

โอ้จอร์จ E4300 นี่ซื้อ Athlon 3600+ X2 ได้สองตัวแล้วยังเหลือตังกินโออิชิด้วย แต่อย่างว่าอ่ะ ของเค้าแรง

Comment

Originally posted by {0}boon View Post
                E4300 ราคานั้นหาซื้อได้ที่ไหน
                วันนี้ไปพันทิพมา เจอ 2 ราคา
                hardware house 6550
                jib 6260
                ร้านตามซอกซอย ไม่เจอ รู้เเต่ว่าบางร้านก็ไม่มีขายเเล้ว
                Advice เจ้าแห่งของถูก อะ (วันนี้ก็โทรไปเช็ค ราคา E6600 /E6700 เหลืออย่างละ 2 ตัว แต่พรุ่งนี้ดันหยุด )

http://221.128.124.219/%7Eadvice/price/normal_price/

Comment

ราคาลดลงอย่างมากเลยครับ....

Comment

นึกว่า ญำรีท 4 ฎ

Comment

พันทิพไม่มีราคานี้เนอะ
                      พรุ่งนี้ร้านค้าในพันทิพปิดเยอะไหม

Comment

Originally posted by Amagin View Post
                        งบน้อยแนะนำเล่น AMD X2 ครับ ถูกสุด คุ้มสุดตอนนี้แล้ว
                        เขาถามรหัส Eครับท่าน รู้..ว่าX2มันถูก

Comment

e6300 มือ2 ก็ได้ครับ ถูกกว่ามือ1 อยู่โข

Comment

....

ผมอันมาเล่น AM2 ดีรึป่าวครับ แล้วอันไหนมันแรงเท่า intel มั้งครับ แล้ว บอด AM2 อนะนำตัวไหนดีครับ ที่รองรับ SATA2 Pci-ex DDR2 800-667 บัส

Comment

สรุป เอาอันไหนดีครับ ระหว่าง c2d กะ AM2 อันไหน ไม่ค่อยมีปัญหาอ่ะ

4200+ ATHLON64 X2 (DCOM) L2 = 256x2 K , 64 BIT Support DDR2 3-Y 5,100 ตัวTOP

C2D E4300 (Authorized Card) 1.80 GHz., FSB 800 / L2 = 2 MB./ 65 nm 3-Y 6,220 ตำสุด

อันไหนแรงกว่ากันครับ

Comment

Working...
                              X