Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงท่านทีมงาน Overclockzone ครับ เรื่องตะแกรงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงท่านทีมงาน Overclockzone ครับ เรื่องตะแกรงครับ

พอดีผมตัวตะแกรงครับ (ตามรูปเลยครับ)
    ผมอยากดูโครงสร้างของตัวตะแกรงหรือตัวตะแกรง ได้ไหมครับ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by NOLand; 11 Apr 2007, 22:50:14.

http://www.scythe-eu.com/en/products...em-cooler.html

Comment

อยากได้มั่งอ่าาา ที่ไหนมีมั่งครับ

Comment

สวยไม่ไช่น้อย

Comment

มีขายแล้วเหรอคับ

Comment

แล้วท่านซื้อมาจากที่ไหนเหรอครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

อยากได้มากๆๆ มีขายที่ไหนเเล้วเท่าไหร่
              ขอบคุงครับ

Comment

เห็นใน WEB thaiheatsink.com ขายอยู่ตัวล่ะ 900 ผมฝากเพื่อนไปซื้อแล้ว อิอิ ดูมานานแล้ว

Comment

แพงดีตัวละ900 ใส่แล้วเท่มั้ยเนี่ยะ แต่สวยดีอ่ะ....

Comment

น่าซื้อมาใช้กับเค้ามั่งนะเนี่ย

Comment

เเพงจาง ไม่คุ้มเลย

Comment

Working...
                      X