Announcement

Collapse
No announcement yet.

ocz DDR2 1066 (PC2 8500) Dual Channel Kit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ocz DDR2 1066 (PC2 8500) Dual Channel Kit

แรมตัวนี้น่าสนใจมั้ยครับ เมื่อเทียบกับค่าตัวที่ไม่ถึงหมื่นของมัน
    http://www.newegg.com/Product/Produc...82E16820227191
    Last edited by RG520; 11 Apr 2007, 23:29:55.

เมืองไทยมีขายเหรอครับ

แรงครับน่าเล่นดียังไงก็หนีไม่พ้นGMH

Comment

แจ่มๆ

Comment

D9 ยังมีอีกหลายชิปนะครับผมที่เทพๆอะ
        Micron D9DQT "Fatbody"
        Micron D9DQW
        Micron D9GKX
        Last edited by eXzato; 12 Apr 2007, 10:06:47.

Comment

ของเทพทั้งนั้น จะมีปัญหาได้ใช้มั้ยเนี่ยะ ของบ้านๆก็พอแจ่มแล้วมั้ง....

Comment

ของผมที่สั่งไปเป็นตัวนี้น่ะครับ(ตามรูป)

ชิปเป็น Micron D9GKX น่ะ

สั่งไปตั้งแต่เดือน กพ. ที่ผ่านมา

ตอนนี้รู้สึก ว่าจะใกล้มาแล้วละ อิอิ

ป.ล.สั่งผ่าน TK น่ะครับ

Comment

เนื่องจากผมรอนานเกิน พี่ต้นTK เลยเอาตัว bus 800 มาให้ใช้แก้ขัดก่อนนะ อิอิ

Comment

มีใครสน Mushkin บัส 1000 Series Redline ผมไหม 1Gb*2

Comment

OCZ บ้านเรามีขายด้วยเหรอ

Comment

ไม่ทราบเหมือนกันครับ ว่า ocz ที่ไทยมีขายรึป่าว พอดีผมมีเพื่อนอยู่เมกาอ่ะครับ เลยจะให้มันสั่งมาให้ ดูๆไว้หลายตัวเหมือนกัน
                    ใครมีอะไรแนะนำเกี่ยวกับแรม ddr 2 ก็ลงความเห็นไว้ได้นะครับ เพราะตอนนี้ผมก็กำลังหาๆอยู่

Comment

Originally posted by underline View Post
                      ของผมที่สั่งไปเป็นตัวนี้น่ะครับ(ตามรูป)

ชิปเป็น Micron D9GKX น่ะ

สั่งไปตั้งแต่เดือน กพ. ที่ผ่านมา

ตอนนี้รู้สึก ว่าจะใกล้มาแล้วละ อิอิ

ป.ล.สั่งผ่าน TK น่ะครับ
                      ไม่ทราบว่าค่าตัวเท่าไหร่เหรอครับ เทียบกับ corsair dominator or geil pc 8500 อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Comment

แหะ ๆ ๆ พอดีเพิ่งสั่งไปเหมือนกันร้านนี้ Newegg.com ขายของดี ๆ ทั้งน้านเลย ผมสั่งตัวนี้ครับมีพัดลมแถมมาด้วย ราคาก็ ประมาณ 13xxx บาท

CORSAIR XMS2 2GB (2 x 1GB) 240-Pin DDR2 SDRAM DDR2 1066 (PC2 8500) Dual Channel

Comment

Originally posted by RG520 View Post
                          ไม่ทราบว่าค่าตัวเท่าไหร่เหรอครับ เทียบกับ corsair dominator or geil pc 8500 อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

ราคาตอนสั่งไปก็ 19,xxx บาทอ่ะครับ

เรื่องเปรียบเทียบ ผมเองก็ไม่รู้หรอกครับ รอให้เซียนๆ มาตอบละกัน

Comment

แรงเกินบัสซีพียูหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
                            X