Announcement

Collapse
No announcement yet.

###ถามเกี่ยวกับเรื่องการแสดงค่าของ SpeedFan หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ###ถามเกี่ยวกับเรื่องการแสดงค่าของ SpeedFan หน่อยครับ

คือผมใช้โปรแกรม SpeedFan ในการอ่านค่าอุณหภูมิครับ

แล้วมันก้อขึ้นแบบนี้อะครับ

Temp1 46C
    HD0 38C
    Temp2 33C
    Temp3 25C
    Temp1 40C
    Core0 59C
    Core1 59C
    (อุณหภูมิตอนนี้เป็นตอนที่ Full Load(ตอนรัน Orhtos))

เลยอยากจะถามว่า
    -อุณหภุมิของ CPU มันตัวไหนครับ เพราะเห็นบ้างคนใช้โปรแกรมนี้แล้วมันมีทั้ง CPU และ Core อะครับ
    -แต่ละตัวมันคืออะไรบ้างอะครับ

เอ่ออๆๆ ลืมบอกครับ ผมใช้การ์ดจอ 2 ตัว SLI กันนะครับ ^^"

รบกวนด้วนนะครับ

ขอบคุณครับ

ง่า...ก็บอกแล้วให้ใช้ everest มันบอกหมดอ่านะ

Comment

Originally posted by ARES View Post
      ง่า...ก็บอกแล้วให้ใช้ everest มันบอกหมดอ่านะ
      จ๊ากกกกก
      คุณ ARES ตามมาหลอกหลอนนนนนน *๐*

ครับทราบแล้วจ้า
      แต่พอดีว่าอยากจะรู้ค่าที่ลองมาแล้วว่าตกลงอันไหนมันเป็นอะไรกันแน่อะครับ ^^"

Comment

Originally posted by whitehead View Post
        จ๊ากกกกก
        คุณ ARES ตามมาหลอกหลอนนนนนน *๐*

ครับทราบแล้วจ้า
        แต่พอดีว่าอยากจะรู้ค่าที่ลองมาแล้วว่าตกลงอันไหนมันเป็นอะไรกันแน่อะครับ ^^"
        เอาเป็นว่าเป็นความรู้ละกันครับ ผมก็ไม่ทราบอยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

Working...
        X