Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะ monitor Cpu อย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะ monitor Cpu อย่างไร

ตอนนี้ผมใช้ mainboard ของ asrock 945G ครับแต่ว่าในแผ่นไม่มีโปรแกรมที่สามารถดูอุณหภูมิบน Windows ได้เลยครับ เพื่อนๆใช้โปรแกรมอะไรอยู่อะ บอกผมหน่อยหรือส่ง link มาให้หน่อยก็ได้ครับ ตอนนี้ผมใช้ CPU 820 ตอนนี้ Clock ได้แค่ 15% เอง ไม่กล้าเพิ่มมากเพราะว่าไม่รู้อุณหภูมิ เวลาจะดูต้องเข้า BIOS อย่างเดียวทำให้ลำบาก

EVEREST
    SpeedFan
    SiSoftware Sandra

ค้นหาใน google นะท่าน 555

Comment

ขอบคุณหลาย วันนี้ CPU สุกแน่

Comment

Originally posted by todaywin View Post
        ขอบคุณหลาย วันนี้ CPU สุกแน่
        อย่าหักโหมมากนะเดี๋ยวใหม้ยิ่งอากาศร้อนๆ อยู่ด้วย 555 (ล้อเล่น ใส่เต็มทีไปเลย หุหุหุ)

Comment

ระวังมันจะแต๊ปเอานะครับท่าน !!!

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            EVEREST
            SpeedFan
            SiSoftware Sandra

ค้นหาใน google นะท่าน 555
            ตามท่านเดี่ยวเลยครับ

Comment

Working...
            X