Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงกรานต์รถในกรุงเทพจะติดมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงกรานต์รถในกรุงเทพจะติดมั๊ย

พอดีวันหยุดนี้อาจจะหนีเทียวขึ้นกรุงเทพ ไม่ทราบว่ารถจะติดไหมครับ
    แล้วพันทิพท์จะปิดปะครับ

เป็นช่วงที่ กทม รถโล่งที่สุดในรอบปีครับ

ใครมีรถแรงๆก็ใด้เหยียบคุ้มช่วงนี้แหละ

Comment

ติดครับ ถนนข้าวสาร ที่อื่นโล่ง

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
        เป็นช่วงที่ กทม รถโล่งที่สุดในรอบปีครับ

ใครมีรถแรงๆก็ใด้เหยียบคุ้มช่วงนี้แหละ
        ชอบใจจััง^^

Comment

ส่วนใหญ่ ติดแต่ในซอยครับ ถนนใหญ่โล่งแบบสุด ๆ พันทิพคงไม่ปิดแต่ร้านในพันทิพอาจปิด

Comment

1000ทิพไม่ปิดหรอกครับ เปิดปกติ แต่จะมีซักกี่ร้านหละที่เปิดขายของให้คุณ....

Comment

โล่งๆๆคับ

Comment

ช่วงสงกรานต์กับปีใหม่นี่ไปไหนมาไหนในกรุงเทพ สะดวกรวดเร็วสุดๆครับ.

Comment

กรุงเทพรถโล่งงงงงจัด

Comment

ไม่จริงครับ ปีที่แล้วจะไปดริฟกลางถนนข้าวสารแต่ไม่มีที่ให้วิ่งเลยครับ

Comment

มันจะโล่งมากครับ โล่งเลย ไม่มีที่เที่ยว
                      ถ้าไม่มาเล่นน้ำที่ถนนข้าวสาร ไปที่อื่นคนจะน้อยๆ ฃ
                      ร้านจะปิดๆนะครับ ไม่ค่อยมีไรน่าไปเท่าไรครับ

Comment

รถไม่ติดแล้วจะวิ่งยังไงล่ะครับ !!

Comment

ถนนข้าวสาร อย่าได้ไปนะครับ ปีที่แล้วกว่าจะขับออกมาได้.............

Comment

Originally posted by zicmaxx View Post
                            รถไม่ติดแล้วจะวิ่งยังไงล่ะครับ !!
                            เก่าแล้ว...update หน่อย

Comment

ขอบ่นอะไรหน่อยคับวันนี้พึ่งไปเล่น สงกรานต์ ที่ซอยอ่อนนุช 44
                              มา กะตรงสวนหลวง (บ้านอยู่แถวนี้)
                              ตอนกลับ จะนั่งรถเมย์กลับบ้าน เลยไปขึ้นรถที่ตลาดเอี่ยมสมบัติ กำลังจะเดินไปถึงป้ายรถเมย์
                              จู่ๆก็มีพวกวัยรุ่น 3-4 คน มารุมกระทืบซะงั้น ดีนะตำรวจมาทัน ไม่งั้นแย่เลย

สุดท้ายเจอตำรวจบ่นอีก หาเรื่องทะเลาะทำไม เวง เวงตำรวจเขาก็เห็นนะว่าผมโดนทำร้ายจากด้านหลังแล้วพวกนั้นก็มีสภาพตาแดงกล้ำ แล้วกลิ่น แอลกอฮอล แรงโคตร -*-

ระวังตัวกันหน่อยคับ

Comment

Working...
                              X