Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 50,000-70,000 ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าซื้ออย่างไรดี มีรายระเอียดการใช้งานคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่อ ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากครับ

ถ้าท่านใดมีคอมเม้นก็ช่วยแนะนำเพิ่มเติมได้นะครับ

ขอบคุณมากครับ

^_^

Comment

ราคาa8js ที่การ์ดจอ 7700 512m ตอนในงานคอมมาท ผมได้ราคา 49000 ครับ ไม่ต้องจ่ายไรอีกแล้ว ตอนนี้ น่าจะถูกลงหรือไม่มีของ อิอิ

Comment

ถ้ารอได้รอsanta rosaไปเลยดีกว่าำไหมครับออกกลางๆปีถึงไตรมาสสามด้วย
        อาจจะได้เห็นcore2extremeกับnvidia 8 seriesลงnotebookในช่วงนั้นครับ

Comment

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ ^ ^

Comment

G2

เอา G2 ไปเลย

Comment

พระเจ้า!!! ไปงัดมาจาก สมัยพระเจ้าเหาเลยหรือครับ ตอนนี้ จขกท ซื้อ ใหม่ไป 2เครื่องแล้ว

Comment

555

Comment

Working...
                X