Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อ Ram จาก usa จะถูกกว่าเมืองไทยไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อ Ram จาก usa จะถูกกว่าเมืองไทยไหมครับ

พอดี มีญาติ จะไป usa อ่ะครับ จะ ฝากเค้าซื้อ G.skill DDR2 F2-6400PHU2-2GB HZ จะุ้คุ้มมั้ยครับ
    หรือมีตัวอื่นน่าเล่นกว่า ช่วย แนะนำ ที่ครับ เอาราคาไม่เกิน 8000 ครับ
    จะมาลาก กับ Commando แล้วก็ E6400
    ขอบคุณครับ

ซื้อนู่นราคาถูกครับ แต่ถ้าแรมมีปัญหา จะส่งเคลมที่ไหนล่ะครับพี่น้อง

Comment

ถ้าดวงดี ซื้อมาแล้วไม่มีปัญหา ก็ซื้อได้ครับ แต่ถ้ามันมีปัญหาเนี่ย มันจะได้ไม่คุ้มเสียเน่อ

Comment

แต่มันถูกกว่า อยู่ ราวๆ 5000 ผม คิดหนักอยู่เหมือนกัน

Comment

ถ้าถูกกว่ากันเกิน 40% น่าซื้อครับ

Comment

วัดดวง

Comment

อิงราคาจาก http://www.newegg.com ก็ 180 $ ถูกกว่าไทย มากมายเลยแฮะ

Comment

Working...
              X