Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอน scan virut,spyware แล้วตั้งเวลาเครื่องเป็น tune of harddisk หรือ standby

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอน scan virut,spyware แล้วตั้งเวลาเครื่องเป็น tune of harddisk หรือ standby

ครับ... ตอนนั้นที่เครื่อง standby หรือตอนที่หยุดharddisk อยากรู้ว่า โปรแกรมที่กำลังสเกนไวรัสหรือสปายแวร์อยู่ขณะนั้น จะเป็นยังไง

มันก็น่าจะหยุดนะครับ....หรือมันไปเรื่อยๆของมันเหรอ เป็นไปได้มั้ยเนี่ยะ คงไม่มั้ง....

Comment

มันก็หยุดสิครับ แต่ปกติแล้วมันจะไม่ standby ถ้ามีโปรแกรมบางประเภททำงานอยู่

Comment

Working...
      X