Announcement

Collapse
No announcement yet.

error help me plz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• error help me plz

เกิด error ขึ้นตามภาพอ่ะครับ หลังจากปิดโปรแกรมหลายๆ โปรแกรม เช่น Nero ,Emule, Catalyst Control Center ซึ่งมักจะเป็นตอนที่มีการใช้งานโปรแกรมหลายตัวพร้อมกัน

อยากรุ้ว่ามันเกี่ยวข้องกับการปรับ AGP Aperture Size รึเปล่าครับ (ผมปรับไว้ 128 MB) แล้วถ้าใช่ควรปรับยังไง ให้ไม่เกิด error

ปล. RAM256/400, VGA R9550 256MB-128bit

ไม่เกี่ยวกับ AGP Aperture Size หรอกครับ น่าจะมีไฟล์วินโดวเสียอ่ะนะ ยังไงลองรีแพร์วินโดวดูก่อนครับ

Comment

แรมไม่พอครับ
      ถ้าจะปรับขนาดหน่วยความจำของแรม ให้ใช้ในการพักข้อมูลลง อาจช่วยได้ครับ
      แต่ถ้าให้ดี เพิ่มแรมดีกว่าครับ

Comment

Format only

Comment

Working...
        X