Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้างบ 35000 แล้วอยากได้ NB เ่ลนเกมส์ซักเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้างบ 35000 แล้วอยากได้ NB เ่ลนเกมส์ซักเครื่อง

ช่วยเสนอมาซักตัวทีสิครับ แต่คงไม่ เอา ACER นะ ขอ VGA ดีๆ หน่อยก็พอ Ram หาเพิ่มได้ ไม่จำเป็นต้อง C2D อะครับ คือ อยากหาให้เ่ล่นเกมส์ Online ให้พี่อะ

งบเพิ่มเป็น 40000 ไม่งั้นใครมีมือ 2 ประดันเหลือก็ว่ามาครับ
    Last edited by bravowing; 13 Apr 2007, 21:33:52.

กำ กำลังจะเข้ามาบอกว่า acer มีให้แน่นอนสำหรับงบ35k

Comment

Acer ถูก spec แรง ,Asus หรู ,sony หรู แพง
      http://www.****************/nbs/nbdetail.php?id=504 อันนี้น่าสน

Comment

ก่อนอ่ากนะทู้ ที่นี่หละครับแล้วเห็นหลายกระทู้เค้าบอกว่าร้อน จริงๆ ACER ผมก็ว่าดีประกันเพราะมันมีศูนย์ทั่วไป อยู่ตจวซะด้วยดิ

Comment

เอ่อ ราคาขนาดนี้คงต้องAcerแล้วคับ

Comment

ถ้า ACER จริงๆ นี่รุ่นไหนมันไม่ร้อน ไม่เปราะมั่งอะครับ ไม่งั้นก็รับเป็น มือ 2 ก็ได้ ไม่เกี่ยง ประกันเหลือเป็นพอ

Comment

แนะนำ

แนะนำ S73G-328 นะครับ ของ BENQ
              CPU CoreDuo 2300E
              RAM 512+ไถร้านมาอีก 512 = 1024
              การ์ดจอ ATI X1600 256m+256m hypermem
              จอ 14.1 ไวสกรีน
              ETC... DVDwrite remote wireless อ้อรุ่นนี้ไม่มีบลูทุตนะครับ
              เพื่อนซื้อมา 34500 รวม vat แล้วจากงานคอมมาทล่าสุด แนะนำเลยครับ

Comment

up..
                Last edited by nokia; 14 Apr 2007, 01:02:58.

Comment

อีกนิด

ถ้าเราซื้อ NB ให้ Linux มาแล้วเราเอามาติด XP เองแบบคอมก็ได้ใช่มะงับ

Comment

Originally posted by bravowing View Post
                    ถ้าเราซื้อ NB ให้ Linux มาแล้วเราเอามาติด XP เองแบบคอมก็ได้ใช่มะงับ
                    ได้ครับ แต่ต้องไปหาไดร์เวอร์ hardware มาลงอีกนะ หรือไม่ก็เวลาซื้อบอกให้ที่ร้านลงให้เลยก็ได้ครับ แต่ระวังเอ๋อ ถ้าไม่ลงไดเวอร์ทับอีกรอบหลังจากลง win ที่ร้านนะครับ(ที่ร้านใช้การโคลนอ่ะ)

Comment

อ่าแนะนำร้านดีๆซักร้านสิครับ เซียรึพันทิพย์ก็ได้อยู่ตจว. ไม่ค่อยได้เข้า ^ ^

Comment

ASUS A6T (ถ้ามันยังขาย) ราคาไม่เกิน 40k GF7600 AMD Turionx2 ram 512

Comment

จริงๆแล้วเหมือนเคยเห็นในโบรชัว HP รุ่นนึงอ่ามี เป็น tu แล้วก็มีการ์ดจอแยก c2d ก้วยอะ 36000 ตอนนั้นตอนนี้คงลดเยอะแล้วแต่มันจะมีอยู่รึเปล่านี่สิ - -?

Comment

BenQ นี่ศูนย์มันของอะไรครับ ประกันไร

Comment

BenQ

BenQ ศูนย์ใหญ่อยู่ที่สะพานควายมั้งครับถ้าผมจำไม่ผิด แต่มันรับประกันที่ synnex ด้วยครับคือส่งได้ทั้ง 2 ที่แต่ถ้าเครื่องมีปัญหาใหญ่ๆก้อไปศูนย์เลยดีกว่าเพราะถ้าไปส่งที่ซินเนคเขาก้อจะไปส่งที่ศูนย์เบนคิวอยู่ดีครับ
                              ปล. เครื่องเพื่อนผมซ์อมาเดือนนึงลื่นปื้ด เด๋ว 14 มิถุนา งานคอมมาทกลางปี ผมจะไปถอยมาเปงเพื่อนมันอีกเครื่องครับ ^.^

Comment

Working...
                              X