Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ Rainbow Six Las Vegas น่าผิดหวังอย่างแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ Rainbow Six Las Vegas น่าผิดหวังอย่างแรง

ไปซื้อมาครับ นึกว่าหน้าตาจะออกมาเหมือน GRAW แต่น่าผิดหวังมากครับ ตัวกราฟฟิกสู้ไม่ได้เลย เล่นยาก บังคับก็ยาก

เพิ่มเติมนิดครับ รู้มั้ยว่าเวลาอยากจะใช้ปืนของคู่ต่อสู้ ที่อยู่บนพื้นจะหยิบอย่างไรครับ เพราะเวลากระสุนหมดไม่รู้จะทำยังไง (กว่าจะหมดด่านยิงไปเยอะมาก)

Comment

เท่าที่รู้มา นะ
      มันไม่เคยเก็บปืนชาวบ้านได้เลยนิ
      ว่าแต่ทามมัยห่วยล่ะ ผมว่าภาพก็โอนะ

Comment

เหนด้วย วางศูนย์ปืนยากกว่า GRAW
        กราฟิกสู้ไม่ได้ เนื้อเรื่องพอทน ถ้าถามว่า
        จะกลับมาเล่นซ้ำอิกมั๊ย ตอบว่าไม่

เก็บอาวุธ กด E แช่ จะติดตัวได้ คืออาวุธหลัก 1 อาวุธรอง 1 เท่านั้นครับ

Comment

เจ้า Tom Clancy ยิ่งทำเกมส์ ..
          เกมส์ยิ่งแย่ขึ้นเรื่อยๆ

Comment

แถมกินสเปคเว่อร์ด้วย

Comment

ผมว่าGRAWวางศูนย์ยากกว่าอีกซูมยิงไม่เป็น10โดนซักนัดนึง ผมว่าภาคนี้โอเคเลยนะ ถ้าใครเคยเล่นภาคก่อนๆจะรู้ว่ามันพัฒนาวิธีบังคับไปขนาดไหน ผมว่าเล่นโหมดเนื้อเรื่องแล้วทำความเข้าใจกับวิธีซะหน่อยแล้วจะสนุกกับมันนะ
              เรื่องกราฟฟิคนี่ต้องยอมรับว่าเป็นความผิดของทีมเปลี่ยนระบบจาก360-pc ไม่งั้นสเปกต่ำๆน่าจะเล่นได้ด้วย
              Tom clancy เป็นนักแต่งนิยายแนวสงครามครับไม่ได้ทำเกม Ubisoftให้เค้าแต่งเนื้อเรื่องให้หรือไปซื้อเนื้อเรื่องเค้ามานี่แหละ

Comment

R6 Vegas เล่นให้ชินแล้ว มันก็เล่นได้พลิ้วเหมือน counter striker เลย.

ปรับให้มัน คลิกขวาซูม เหมือน fear/ Farcry แล้วก็เล่นคล่องเอง

เดินหน้า ยิงแหลก 3นัดตาย มันส์หยด

spec เครื่องไม่ถึงล่ะสิ ถึงมาโทษเกมส์ 55

Comment

เพิ่มเติม เก็บปืนศัตรู คือ กด E แช่

Comment

ผมว่าทำได้ดีกว่า..เกมที่คุณบอกมาอีก....สุดยอดทั้งภาพและเสียง...แสดงว่าคุณเล่นแค่ผิวเผินเองเหรอ..แค่เก็บปืนก้ยังเก้บไม่เป็น...อิอิ.......เกมเน้นแอ็คชั่นมากไปหน่อย...แต่ก้ไม่เวอร์แบบแรมโบ้บุกเดี่ยว...ต้องใช้แท็กติคบ้าง..เสียอย่างเดียวคือ จุดเซพไกลไป..กว่าจะไปถึงก้ดิ้นซะแระ...5555

Comment

ผมเล่นทำไมกระตุกอ่ะครับใช้เครื่องตามลายเซน

Comment

โหลดมาจากเน็ตอัพpatch1.04แล้ว

Comment

พอใช้crackของมันที่ติดมากับตัวที่โหลดมา ก้กระตุกน้อยลง

Comment

พื้นที่ HDD น้อยไปป่าวครับ แค่ 20 GB

Comment

ไม่รู้จิเกี่ยวกับHDDด้วยหรอ

Comment

Working...
                              X