Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เซียร์รังสิตตอนนี้ยังมีx2 3600+ 65nmขายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เซียร์รังสิตตอนนี้ยังมีx2 3600+ 65nmขายไหมครับ

คือว่าอยากไปซื้อที่JIBแต่ว่าเหนบอกD comมัน90nmก็เลยคิดว่าร้านอื่นมันจะมี

แบบ 65 nmไหมนะ

ที่ jib ไม่มีครับ

ให้คุณ ไปอีกร้านนึงนะ ผมไปถามแล้ว บอกว่ามี
    ให้คน เดิน ขึ้น บันไดเลื่อนหน้าห้าง ไปที่ชั้น 3 มันจะอยู่ ซ้าย มือ

มันจะอยู่ ก่อน ถึง ร้าน jib กันกันประมาณ 2 ร้านนี้ละ

ร้านนี้ ราคา พอๆ กะ advice เลย ถูกกว่า jib

Comment

วันนี้ ไปเดินมาคับ

ไม่เห็นแล้วนะคับ

ผมเดินหาตั้งนาน ได้มา 4 ตัวเองคับ รอประกอบลงเครื่องคับ

Comment

Working...
      X