Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปุ่ม Keyboard Notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปุ่ม Keyboard Notebook

ปุ่ม Keyboard Notebook หลุดออกมาฃ่อม หรือเปลี่ยนได้ไหมครับ

ลองกดเข้าไปใหม่ครับ เพราะว่าส่วนใหญ่ร้านที่รับซ่อมจะอ้างว่าต้องเปลี่ยนยกแผงครับ

Comment

คือมันหักอะครับ แล้วต้องยกแผงเลยหรอครับปุ่มเดียวเอง T-T

Comment

ถ้าไม่ซีเรียสลองกาวตราช้างดูครับ(ถ้าไม่เนียน ขายต่อราคาตกนะครับ เอิ๊กๆๆๆ)

Comment

เซงเป็ดครับท่าน T-T
          ขอบคุณมากครับ

Comment

หุหุ กรณีนี้เปลี่ยนแผงอย่างเดียวเท่านั้นอ่ะครับ ทุกยี่ห้อ policy แบบเดียวกันหมด

เสีย 1 ปุ่ม เปลี่ยนทั้งแผง เพราะเค้าไม่ทำอะไหล่ชิ้นเล็กๆครับ (มันทำให้ต้นทุนในการ stock สูงเกินไป)

Comment

เปลี่ยนประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

กาวช้างน่าจะดีที่สุด

Comment

Working...
                X