Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอยทุเรียนมาแล้วครับท่าจะเศร้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถอยทุเรียนมาแล้วครับท่าจะเศร้า

เมื่อหัวค่ำที่ผ่านมาไปถอยทุเรียน5053 แล้วอัดแรมเพิ่มไปครับ เอามาลงวินโดวส์เสร็จเริ่มทดลอง ก็โอเชครับ แต่ ทำไมwirelessไม่ติดอะครับ ทำไงดีละหว่า แล้วถ้าติดไฟสีเหลืองใช่มั้ยครับ เหมือนผมจะเห็นเว็บๆตอนแรก แต่พอลงเสร็จไม่ติดเลย รูตุสใช้ได้แถมเร็วด้วย แล้วถ้าเจ๊งจริงๆผมต้องไปHWHหรือไปศูนย์เลยครับ ถ้าไปศูนย์ผมคงบุกศูนย์พระราม3-คลองเตยแน่แน่ ช่วยผมด้วยครับทำไงดี ผมทำอะไรพลาดไปอ่าครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

มีสองกรณี ครับกรณี แรก เกิดจากตัววินโดว์ที่มองไม่เห็น(เจอกับวินโดร์บางตัว)
    กรณีที่สอง เกิดจาก การลงไดร์เว่อร์สลับตัวครับผม
    แนะนำให้นำกลับไปให้ทางร้านลงใหม่ครับผม

Comment

5053 นี้ acer ป่ะครับ อืม ก็คงต้องไป 0 ใหญ่อ่ะท่านฝากไปด่าด้วย ทำมาแต่ล่ะตัว ห่วยได้ใจจิงๆๆ

Comment

ผมว่าเป็นที่ตัวDriver ลองลงใหม่ดูครับ

Comment

ลองกดปุ่ม wireless หน้าเครื่องยังครับ

Comment

ผมว่าเป็นที่ Driver ครับ ลองลงใหม่ดูเพื่อนเป็นกันหลายคนมาให้ผมแก้.....สรุป ร้านลง Driver ผิด

Comment

อ่า...ขอบคุณครับ แก้ได้แล้วครับ ถึง7โมงเช้าเรย คือว่าผมลงวินDark Edition4 ปกติหมดครับ ลงไดร์เวอร์ปกติเกือบทุกตัวยกเว้น Wireless ที่ต้องไปโหลดมาใหม่ก็ใช้ได้แล้วครับ ZR3_Atheros_XB63_5.1.1.9_XP_WHQL ถือว่าหมดห่วงแล้วครับสัญญาณแรงดี เจอสัญญาณWirelessพี่บ้านเยื้องกันด้วย555++ ขอบคุณมากครับ

Comment

ทุเรียนไม่ผิดนิ

Comment

ถูก

Originally posted by top41 View Post
                  ทุเรียนไม่ผิดนิ

ใช่ๆทุเรียนไม่ผิด ผิดที่ เจ้าของแบรน์ มานประกอบไม่ดีฮ่าๆๆ
                  เจ้าของอย่าโกด ผมน่ะ อิอิผมมานพวกต่อต้านAcer ฮ่าๆๆ โรคจิต

Comment

ทุเรียนน่าอร่อย แง่มๆ

Comment

acer อีกแล้วครับท่านผู้ชม อิอิอิอิ

Comment

Working...
                      X