Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องการ เปิด AA หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องการ เปิด AA หน่อยครับ

AA คือการเปิดลบลอยหยักใช่ป่าวคับแล้วเวลาเปิด/ปิด นี้ไปเปิดที่ไหนครับ ? ดูรูปผมหน่อย

..

ในภาพของผม เปิดแบบนี้ถูกแล้วใช่ป่าวคับ แล้วที่ผมเปิดมันเกินไปหรือป่าว

เห็นหลายคนพูดถึงการเปิด AA ผมเลยสับสนว่าเปิดตรงไหน ในตัวเกมมันก็มีให้เปิดด้วย

8800gts 320mb คับ

ช่วยชี้แจงให้ผมทีน่ะครับ

ตรงตั้งค่าลบรอยหยัก นั้นแหละครับ
    คุณกดเปิดอยู่แล้ว
    ถ้าเป็นในเกมส์ บางตัวอาจใช้ชื่อเต็มว่า
    antialigsing (เขียนถูกไหมหว่า)

Comment

Working...
    X