Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดเกมทรานฟอเมอร์2ด่านทดสอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดเกมทรานฟอเมอร์2ด่านทดสอบ

ด่านแรกเลยช่วงหลังที่ให้แปลงเป็นรถอะครับที่ให้กด L SHIFT Specbar อะไรนี่แหละ มันไม่ผ่านT T

พอมันบอกกด ก็กดตามที่มันบอกเท่านั้นละงับ มันบอกวิธีเล่นท่า

ผมติดอันต่อมาอ่ะ ที่เป้นเครื่องบิน เมาส์มันเร็ว บินไปไม่ถูกทางเลยอ่ะ

Comment

เหมือนผมเลยแปลงเป็นรถไม่ได้สักที มีคนช่วยตอบวิธีแก้ไหมทำอย่างไรด่านทดสอบด่านนี้ ก็ กดตามที่มันบอกแล้ว

Comment

ลบทิ้งเถอะครับ

โหลดมาเสียเวลาเปล่า

Comment

ใช้จอย XBOX 360 บังคับง่ายกว่า.........

Comment

เวลาจะแปลงร่างเป็นรถนะครับ กดShiftค้างไว้ เพราะว่าถ้าปล่อยมันจะกลายเป็นหุ่นเหมือนเดิมครับ แล้วตอนที่มิชชั่นมันบอกให้กดพวก L Ctrl,Specebar นะคับ ให้กดShiftค้างไว้แล้วกดปุ่มที่มิชชั่นบอกให้กดด้วยค้างไว้ พูดง่ายๆคือกดพร้อมกันแล้วปล่อยปุ่มShiftแต่ค้างปุ่มที่มิชชั่นบอกไว้ก้จะทำได้แล้วครับ

อย่าพึ่งใจน้อยลบมันนะคับ เพราะเกมนี้สนุกดี ผมเล่นออโต้บอทจบแล้วด้วย เด๋วจะไปซิวดีเซ็ปติค่อนต่อ ถ้าได้ความว่าจะใดเอามาบอกกันด้ววยนะคับ

Comment

ผมแนะนำให้ท่าน ลบทิ้ง ^^

ล้อเล่นครับ เกมน่ามันดี ถ้ามันมีเล่นแบบ VS แต่มันต้องฝึกก่อนนี่สิ งง โคดๆ

Comment

มีวิธแปลงเป้นรถอีกอย่าง่ายดี

กดเม้าส์ ซ้ายค้างไว้

Comment

Working...
                X