Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT บางกรวย นนทบุรี Up NET 3Mbpsให้ฟรีจาก1Mbps

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT บางกรวย นนทบุรี Up NET 3Mbpsให้ฟรีจาก1Mbps

คือมีใบปลิวมาแจกหน้าบ้าน ว่ามีโปรชั่น

1mbps โทรฟรี 800บาท12รอบบิล 590บาท/เดือน
    2mbps โทรฟรี 590บาท 12รอบบิล 590บาท/เดือน
    3mbps โทรฟรี - บาท 590บาท/เดือน

ในใบปลิวเขียนงี้ผมก็เลยโทรไปถามกับเบอร์ที่แนบมา

เค้าบอกให้เจ้าของเบอร์มาทำการเพื่อเพิ่มความเร็วผมเลยไปทำ

เค้าบอกรอหนึ่งอาทิตย์ และได้โมเดมฟรีมาอีก1ตัวเพราะเค้าบอกใช้บริการมาเกิน1ปีละ

คือผมใช้มา 5ปีละ ผมว่าโอเคมากๆๆๆนะ เห็นมีแต่คนบอกว่าเน่า

จากอุปกรณ์ของคุณๆๆรึเปล่า

ส่วนแถมบ้านผมเองTRUEกาก...

มาบอกเพื่อชาวTOT ...จงเจริญจ้า

ใช้ก็ดีครับ มันแล้วแต่พื้นที่ มันก็เป็นเรื่องที่ช่วยไม่ได้

Comment

TOT ต่างจังหวัดก็ O นะครับเพราะเลือกไม่ได้แล้ว

Comment

นครสวรรค์
        1 m free 490 จ่าย 490
        2 m free 590 จ่าย 590
        3 m free 690 จ่าย 690
        4 m free 790 จ่าย 790
        อยากเปลี่ยนเป็น 4 m แต่แม่ไม่อนุมัติ T0T

Comment

ติวานนท์ ช่วงใกล้ๆ big c ก่อนถึงเรวดี
          ให้ได้แค่ 2M เองครับ
          ถ้า 3M มันบอกให้รอไปก่อน ไม่รู้เมื่อไหร่ผู้ใหญ่จะปรับให้

Comment

Working...
          X