Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Save : Dreamfall - The longest Journey / CoD 2 / SWAT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Save : Dreamfall - The longest Journey / CoD 2 / SWAT

คือว่าผมเอาเกมส์ไปลงเครื่องใหม่ผมอ่ะ แล้ว Format อันเก่าทิ้ง
    แต่ผมก็ยังอยากจะกลับไปเล่นเป็นตอนๆ เพราะขี้เกียจเล่นใหม่แต่ต้น

Dreamfall เล่นแต่ต้น อวกแตก แน่ๆ

ขอความกรุณาด้วยนะครับ
    ผมเล่นจบแล้วแต่ว่าขี้เกียจเริ่มแต่ต้น

ขอบคุณมากนะครับ

ดันครับ

Comment

ยังเล่นไม่จบครับ กำลังปั่นอยู่

Comment

เกมส์ไหนครับ
        เดียวผมช่วย
        ผมขี้เกียจเล่นเองง่ะ แต่เดียวช่วย นายให้เล่นจบ แล้วขอ เซฟด้วยนะ
        อยากเก็บไว้เป็นที่ระลึก

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
          X