Announcement

Collapse
No announcement yet.

บูทเครื่องแล้วขึ้นแบบนี้ทำไง ครับงงงงงงง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บูทเครื่องแล้วขึ้นแบบนี้ทำไง ครับงงงงงงง?

คอมผมตอนที่มัน บูทเครื่องขึ้นมาตอนแรกมันจะมีข้อความ เตือนว่า
    cscree.exe - entry point not found
    the procedure entry pooint SMapls could not be locted in the
    dynamaic link library KERMEL32.DLLต้องแก้ยังไงหรือครับ
    ช่วยตอบที่ vorravitmome@thaimail.com น่ะครับ ขอบคุณครับ

ลง วินโดว์ใหม่เลยครับ

Comment

แปลลำบากแฮะ ไม่เก่งภาษา
      เอาเป็นว่าเข้า safemode และ restore ย้อนกลับมาใช้ตรงที่มันใช้งานได้ก็พอแล้วมั้งครับ ง่ายดี....

Comment

ลองลงทับแล้วก็ไม่หายครับจะลงหมดก็ติดตรงไดร์ ที่มีหนังอยู่หลายเรื่องเลยครับเสียด่ายก็เลยยังไม่ทำครับไม่มีวิธีอื่นแล้วหรือครับ

Comment

ก็เอา HDD ไป jump เครื่อง อื่น เก็บข้อมูลก่อน format ซิคับ

Comment

Originally posted by vorravitmome View Post
            ลองลงทับแล้วก็ไม่หายครับจะลงหมดก็ติดตรงไดร์ ที่มีหนังอยู่หลายเรื่องเลยครับเสียด่ายก็เลยยังไม่ทำครับไม่มีวิธีอื่นแล้วหรือครับ
            ถ้าใช่หนังชีวิต เอามาฝากไว้กะผมก่อนก็ได้ไม่คิดตังค์... อิอิ ไรท์ใส่แผ่น DVDไว้ก่อนครับ
            Last edited by hornetpc719; 15 Apr 2007, 23:36:49.

Comment

Working...
            X