Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัณหาเรื่องการลงBF2142ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัณหาเรื่องการลงBF2142ครับ

คือผมลงbf2142เสร็จแล้วพอกดเข้าเกมมันบอกให้ดูไดร์ฟของเราว่ามีแผ่นอยู่ไหมทั้งๆที่พึ่งลงเสร็จตอนนี้ไม่รู้แก้ยังไงครับแต่เครื่องเก่าก็เล่นได้ตามปกติช่วยหน่อยครับ(แผ่นแท้นะ)

แล้วนี้ไม่รู้เกี่ยวกันไหมผมพึ่งลงdeamon toolด้วยมีไดร์ฟเพิ่มมา1ไดร์ฟครับ

Comment

ใส่แผ่น1เล่นจิครับ ไม่ก้ใช้Image

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
        ใส่แผ่น1เล่นจิครับ ไม่ก้ใช้Image
        ใส่แผ่นแล้วแต่มันบอกไม่เจอแผ่นอ่ะ

Comment

ลองเอาไดร์ฟจำลองออกก่อนดิ

Comment

เอาออกยังไงคราบ

Comment

แผนเป็น dvd หรือเปล่าครับซื้อที่ใหน ผมก็เคิยเป็นครังหนึ่ง

Comment

ของผมเป็นเหมือนกันคับ

Comment

บางทีอาจใส่เเผ่น dvd ไม่ตรงนะครับ ลองถอดเเผ่นเเล้วใส่ใหม่ดูครับ ผมก็เคยเป็นเล่นๆอยู่เเล้วออกเกมเเล้วพอจะเข้าเล่นใหม่มันบอกไม่ได้ใส่เเผ่น ก็เลยลองขยับเเผ่นดูก็เล่นได้เเล้วครับ

Comment

Working...
                  X