Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง VGA กับการดูหนังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง VGA กับการดูหนังครับ

VGA ระหว่าง Nvidia กับ Ati รุ่นไหนดูหนังแล้วภาพออกมาสวยสบายตามากกว่ากันครับ

ขอทราบรุ่นกับยี่ห้อด้วยจะดีมากครับ ^ ^v

ขอบคุณครับ

ATI สวยกว่าครับ
    ถ้าดูหนังประมาณ X1600 , X1650

Comment

ผมใช้2ค่าย ยังแยกไม่ออกเลยครับ เพราะผมดูแต่หนังโป๊

Comment

Originally posted by ป่าน View Post
        ATI สวยกว่าครับ
        ถ้าดูหนังประมาณ X1600 , X1650
        ผมก็เลือก ATI ครับ

Comment

ATIคับ รุ่นตามนั้นเลย จริงๆอะไรก็ดูได้ทั้งนั้นหล่ะ แต่ผมเลือกATIอิๆ

Comment

แล้วแต่ครับ อะไรก็ได้ทั้งนั้น แทบไม่ต่างกันหรอก

Comment

Working...
            X