Announcement

Collapse
No announcement yet.

SupremeFX Audio Card เสียงเเตกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SupremeFX Audio Card เสียงเเตกครับ

ผมใช้ บอร์ด Striker เวลาเล่นเกมส์ CS:S ยิงปืนทีนึงเเล้วเสียงมันเเตกอะครับลองลบเเล้วลงไดเวอร์ใหม่ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ผมลองเอาซาวการ์ด Audigy 2 Value ใส่ดูเเล้วลองเล่นCS:S เสียงไม่เเตกครับเวลายิงปืนเเบบนี้ SupremeFX Audio Card ที่เเถมมากับบอร์ดเสียใช่ไหมครับ ผมควรทำไงดีครับเอาการ์ด SupremeFX Audio Card ไปเครมอย่างเดียวได้เปล่าหรือต้องถอดบอร์ดไปด้วย เพื่อนๆพี่ๆช่วยทีครับ ทำไงดี

Soundmax เสียงไม่ปลื้มครับ

ขนาดที่ติดมา onboard P5B delux ผม ยังแตกกระจายเลย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      Soundmax เสียงไม่ปลื้มครับ

ขนาดที่ติดมา onboard P5B delux ผม ยังแตกกระจายเลย
      อีกเครื่องของผม M2N-E Soundmax เหมือนกัน ยังไม่เเตกเลย งงเเล้วครับ

Comment

ยังไง ๆ ก็ยังไว้ใจกับ Creative X-Fi อยู่ครับ

Comment

ตอนเเรกมันไม่เป็นนะครับเพิ่งจะมาเป็นวันนี้ งง ครับ การ์ด SupremeFX Audio Card มันเสียเเน่เลยเฮ้อเศร้า

Comment

เป็นไปได้น่าจะลองถอดไปลองกะบอร์ดอื่นที่มันใช้ได้ดูก่อนก็ดีนะ มันอาจไม่ถึงกะเสียก็ได้มั้งครับ แต่ผมว่าเสียงมันไม่ค่อยเท่าไหร่อ่ะ ถ้ายังงัยก็หาการ์ดดีๆซักตัวมาเป็นตัวตายตัวแทนดีกว่ามั้งครับ....

Comment

ผมลองโหลดไดเวอร์อีกเวอร์ชั่นจากเว็บ ASUS เเล้วลองดู สรุปอาการเสียงเเตกหายไปเเล้วครับ... ขอบคุณทุกครามคิดเห็นนะครับ

Comment

ปรับ wave ลงมาเหลือครึ่งนึง แล้วลองดู

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ปกติ

Comment

ไปเทียบอะไรแบบนั้นครับ

Comment

Working...
                    X