Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหอ ๆ เกมส์ Rainbow Six Las Vegas เล่นไม่จบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหอ ๆ เกมส์ Rainbow Six Las Vegas เล่นไม่จบ

ผมเล่นจบแล้วปรากฏว่า To Be Continue มีภาคต่อจากนี้ครับผู้ร้ายหนีไปได้ แล้วเมื่อไหร่ออกภาค 2 เนี่ย

เหมือนกันเลย

บางคนบอกว่า ต้องโหลด patch ถึงจะจบ

แต่ยังไม่ได้โหลดเลย

Comment

Patch V? Rainbow Six: Vegas v1.04 นี้ล่าสุดยัง ผมเล่นตัวนี้ล่ะ จนจบก็จบเหมือนๆกันน่ะครับ ^ ^"

Comment

เกมส์นี้มภาคีต่อครับ ไม่มี Pacth ไหนทำให้เกมส์จบได้

Comment

นั่นสิครับ แล้วถ้าคนไม่มีเน็ตทำไงครับ จะไปหา patch จากที่ไหนครับ
          patch มีไว้สำหรับคนเล่นออนไลน์ครับ

Comment

Working...
          X