Announcement

Collapse
No announcement yet.

battlefield 2142

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• battlefield 2142

battlefield 2142 ลงvista ได้ไมครับ

บอก

เล่นได้ครับผมเคิยลงเกมนี้มาแล้วครับสนุกมากครับ

Comment

เล่นไม่ได้คับ พอกดเข้าเกมส์ มีboxขึ้นมาว่าแผ่นโปรแกรมเอาออกจาก Drive หรือยัง( cd rom กับ ไดร์ A )ตลอดคับ ตอนนี้ก้อยังเล่นไม่ได้คับ ใครรู้บ้างช่วยบอกหน่อยคับ ขอบคุณคับ

Comment

ลองเข้าไปถามในนี้ดูครับ น่าจะได้คำตอบที่เเท้จริง www.ea.co.th

Comment

ลงได้น่ะครับ win 32bit แต่ win 64 bit เห็นหลายๆคนบอกว่าเล่นไม่ได้ไม่รู้จริงรึปล่าว

Comment

ไม่ทราบเหมือนกันเพราะไม่เคยลองกับวิสต้าครับ

Comment

Working...
            X