Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยเหลือหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยเหลือหน่อยครับ

พอดีเครื่องผมเหมือนจะโดนไวรัสรึเปล่าไม่แน่ใจครับ คือสแกนยังไงมันก็ไม่ออกมันเป็น รูปตุ่มระเบิดสับกับสามเหลื่ยมสีเหลืองมีเครื่องหมาย! อยู่ที่แทบด้านล่างขวามืออ่ะครับโดยจะโชว์ตลอดเลย Critical System Errors! มันจะโชว์ตลอดเวลาอ่ะครับมันถ้าคลิกมันมันก็จะขึ้นหน้าเว็ปขายโปรแกรมสแกนสปายแวร์ virusbursters ขึ้นมาให้ซื้ออ่ะครับ รบกวนช่วยแนะนำแนวทางการแก้ไขให้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

เจอบ่อยครับแนวนี้ลองลงnod32ดูดิครับหายชัวร์ ลงspywareด้วยก็ดี ไม่ต้องไปใช้โปรแกรมที่เขาให้ซื้อหรอกครับ ไวรัสพวกนี้มักจะลอบเข้าเครื่องแล้วก็หาโปรแกรมมาขายให้ ประมาณว่าหลอกขายของซะงั้น....

Comment

อ๋อครับ
      ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
      X