Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd 3800+ 65 nm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd 3800+ 65 nm

วันนี้ผ่านไปแถว เซียร์รังสิตเลยลองเดินหา amd 3800+ 65 nm 2.4 ghz ร้านjib ก็ยังไม่มีมา.....
    เดินดู เห็นมีแต่ x2 3800+ ....2 -3 ตัว ..ส่วนตัวยอดนิยม..x2 3600+...65 nm ..ไม่เห็นเหมือนกันไม่รู้หายไปไหนหมด.......ท่านอื่นเจอบ้างไหมคับ..ที่ไหนช่วยบอกด้วย...

แล้วมันกี่ตังอ่ะครับ

Comment

รอดูหลังสงกรานสิ

Comment

core "LIMA" ชะปะคับ

Comment

Originally posted by ppr View Post
          วันนี้ผ่านไปแถว เซียร์รังสิตเลยลองเดินหา amd 3800+ 65 nm 2.4 ghz ร้านjib ก็ยังไม่มีมา.....
          เดินดู เห็นมีแต่ x2 3800+ ....2 -3 ตัว ..ส่วนตัวยอดนิยม..x2 3600+...65 nm ..ไม่เห็นเหมือนกันไม่รู้หายไปไหนหมด.......ท่านอื่นเจอบ้างไหมคับ..ที่ไหนช่วยบอกด้วย...
          แล้วเลข 65nm เนี่ยมันหมายความว่าอะไรแล้วมันมีประโยชน์อะไรครับ

Comment

65 นาโน คับ
            รู้แต่ว่ามันร้อนน้อยกว่า แบบ 90 นาโน
            แล้วก็ oc ได้ไกลกว่าด้วย

Comment

แล้วไม่ทราบว่าอันไหนมันแรงกว่ากันครับ
              ปล.ผมเห็นมันในการ์ดจอด้วย

Comment

มีแล้วคับ วันนี้ที่เซียร์เห็นมา

ราคา 3300 กว่าๆ คับ

รหัส CPU ไม่แน่ใจ น่าจะเป็น 5DC รึป่าว

อันนี้ไม่ชัวร์คับ

Comment

Working...
                X