Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขา ขั้วลบ ในช่องใส่ถ่าน บนบอร์ดหักช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขา ขั้วลบ ในช่องใส่ถ่าน บนบอร์ดหักช่วยทีครับ

คือมือบอลอะครับพอดีว่า ไบออสมันไม่เซพเลยไปถอดถ่านแล้วใส่ใหม่ลองดู เห็นขามันไม่ติดกับถ่านเลยดัดมันหักเฉยเลยครับ ใจแป้วสิครับไม่รู้จะทำไงดีตอนนี้คิดได้อย่างเดียวคือใช้หัวแร้งบัดกรีครับ
    ใครมีวิธีช่วยทีครับกลุ้มมากกกก แล้วไม่รู่ว่าถ้าประกันยังไม่หมดมันเครมได้มั้ย

อาการแบบนี้มันจะเคลมได้เหรอครับ ถ้าจะเคลมจริงก็ไม่ต้องถอดถ่านเวลาส่งเคลม ว่าแต่คุณจะบอกทางศูนย์เขาว่ามันเสียตรงไหนหละ....ทางที่ดีก็บัดกรีต่อเอาเองก็น่าจะใช้งานได้แล้วหละครับ....

Comment

เรื่องมันเศร้าครับ

Comment

ไปหาแบตแบบใน NB มาซิเพราะมันจะมีสายไฟต่อมาจากก้อนแบต... เอามาบัคกรีเข้าไป..

Comment

ความคิดดีครับแต่ไม่รู้จะไปหาที่ไหน ฮือ

Comment

ยังรอความคิดดีๆอยู่ครับ

Comment

Working...
            X