Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถามเกี่ยวกับ RAM ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TWK. View Post
    ^
    ^
    ขยันจิงๆ ตี5ก็ยังไม่นอนกันอีก
    อ่ะนะ ท่านเดี่ยว พอดีผมกำลังจะไปนอนพอดีเลยครับ ช่วยชาวOverclockzoneก่อน เอิ๊กๆๆๆ ไปล่ะ กระทู้สุดท้ายของวันหุๆๆๆ เดี๋ยวค่ำๆมาใหม่ครับ

Comment

Originally posted by GOD-HAND View Post
      ถึงจะเอาแรม Bus 800 มาแต่ถ้ามี Bus 667 อยู่ด้วยก็จะวิ่งที่ 667 ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ จะได้ซื้อใหม่ยกชุดเลย
      รบกวนช่วยตอบอันนี้ด้วยนะครับ คำถามสุดท้ายแล้ว

Comment

ใช่ครับ

Comment

Working...
        X