Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องพัดลมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องพัดลมหน่อยครับ

คือว่าพัดลมเคส 10 ซม. มีรึเปล่าครับ ถ้ามีอยากทราบเว็นผู้ผลิตและขายด้วยครับ ว่าราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณมากครับ

พอจะมี ลองไปดูบ้านหม้อ หรือไม่ก็ อมรอิเล็คทรอนิค

ถือไม้บรรทัดไปวัดด้วย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      พอจะมี ลองไปดูบ้านหม้อ หรือไม่ก็ อมรอิเล็คทรอนิค
      ถือไม้บรรทัดไปวัดด้วย
      ถึงขนาดต้องเอาไม้บรรทัดไปวัดกันเลยเหรอ....ฮาหวะ ดีนะไม่ถือปิ่นโตไปวัด

Comment

ปกติมันมี 9 เซ็น นี่ครับ 10เซ็นมันเป็นพัดลมของ hyper6+ (ซึ่งไม่ค่อยมีขาย)

Comment

10 ซม.มีแต่หายากครับ ทั่วไปเป็น 9 ซม. คิดว่าพอดัดแปลงกันได้

Comment

Working...
          X