Announcement

Collapse
No announcement yet.

########## windows vista ที่ขายๆ กันตอนนี้มัน ....???? ##########

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ########## windows vista ที่ขายๆ กันตอนนี้มัน ....???? ##########

คือ vista ที่ขายกันปุจจุบันนี้มัน เปิด automatic update ได้ป่าวครับ คือตอนนี้ xp มันก็ทำกันเป็นของแท้หมดแล้ว น่ะ แล้ว vista มันทำได้เหมือนกันป่าวครับ แล้วลงแล้วมันต้องหา driver มาลงอีกป่าวอะ เครื่องผม มันก็มี driver อยู่แล้วอะนะ ของ mainboard , vga , monitor ไรพวกเนี๊ยยังต้องลงอีกมั๊ยครับ ...ช่วยที
Working...
X