Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลทดสอบ GF8600series จากทุกมุมโลกมาแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอๆ

Comment

โอ้ว เยอะเลย ขอบคุณมากคับ

Comment

ของถูกไม่ค่อยจะดี ของฟรีก็ไม่มีในโลก

จิงอ่ะป่าวหว่า?

Comment

ดิ้นสิครับ
          เพราะเราไม่photoshopภาพไงครับเอาสดๆวัดจะๆให้ท่านๆดู
          ไม่ใช่มาเป็นพลังโม้อย่างท่านมาครอบงำคนไม่รู้เหอๆ

Comment

@^_^@

Comment

Originally posted by BEERBOY2002
              แรงอันดับ 1 ของโลก SPARK 8600GT ตีทุกยี่ห้อ กระจุย
              เจอทุกที่ ที่เปง GF 8600 และอื่นๆ
              แรงดีแท๊
              Last edited by Takumigrit; 20 Apr 2007, 22:38:37.

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                และยี่ห้อ สถุล นี้ จะโดนหมายหัว ไปชั่วนาตาปี
                ไม่ใช่ยี่ห้อหรอกครับที่สถุล

Comment

อะนะ

"และยี่ห้อ สถุล นี้ จะโดนหมายหัว ไปชั่วนาตาปี"
                  พี่ๆคับผมว่ามานไม่ผิดที่ยี่ห้อน้าคับ ไปด่ายี่ห้อเขาว่าสถนทำมัยงะ โผมงงอ่า
                  เท่าที่อ่านมามานผิดที่ คุญเบียบอยไม่ใช่เหยอ..ถึงผมจะเกรียนผมก็ยังรู้นะงับ

Comment

Working...
                  X