Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Galaxy 7600GS เล่น BF บ้าง ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Galaxy 7600GS เล่น BF บ้าง ???

ผมเล่นเเล้วกระตุก อ่ะ เป็นเพราะการ์ด มันห่วยป่ะ ซื้อมา 4000 O_O "

Celeron D 2.40GHz
    Ram 1 GB

Comment

เคยใช้ ลื่นดีครับ BF2 ก็ สงหมดได้สบาย
      ส่วน2142 ก็สูงๆกลางๆ

Comment

เปลี่ยน CPU ใหม่ดิ ความจริงหากปรับสุดก็มีกระตุกบ้างเป็นเรื่องธรรมดาของโลก

Comment

ผมเล่นอยู่ครับ ปรับกลาง ๆ เอานะ ปรับสุดๆมีอืดนิดๆ
          7300GT อะ

Comment

ผมปรับสุดเลยนะก็ลื่นดี แต่ความละเอียดแค่ 800 x 600 กระตุกนิดเวลาเกิดใหม่
            แต่ของผม P4 Ram DDR400 * 1.5 G

Comment

ผมก็ 7600GS นะครับแต่เป็นของ spark

ปรับ high all ที่ 1024x768 ครับ ไม่มีสดุดครับ

X2 3800+ / Ram 2GB

เครื่องคุณ Patt แรมน้อยไปที่จะเปิด high อย่างน้อยต้อง 1.5GB ครับ

Comment

เพิ่มแรมครับ แรมไม่พอ

Comment

ขึ้นอยู่กับว่าปรับแค่ไหน เล่นเซอเวอกี่คน

ถ้าเล่นเซอเวอ 64คน ปรับสุดๆ เวลาเจอคนเยอะๆยิงกันหนัก โคตรแลคเลย ขนาด 7900gt นะ แรม 2G ด้วย
                  แต่ถ้าเล่นแบบ 32คน สบายมาก

Comment

ปรับสูงสุดไม่ได้ครับ มันจะมีอาการหน่วง ๆ ถ้ายิ่ง 64 คนไม่ต้องสืบเลย

Comment

เพื่อนผมก็ใช้ตัวนี้เเหละ ปรับ high หมด 64คน โครตเเลค ปรับ med 800*600 64คนก็ยังพอเล่นได้ เเต่ตอนตะลุมบอมก็มีเเลค

Comment

Working...
                      X