Announcement

Collapse
No announcement yet.

Geil Value Series น่าเล่นไหมครับพี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Geil Value Series น่าเล่นไหมครับพี่ๆ

Geil Value Series 240 Pin 2GB (2x 1GB) DDR2 800 PC-6400
    ตัวนี้เรยอ่าครับ น่าเล่นป่ะครับ งบน้อยไม่รุจะเอาอะไรดี ตัวนี้บัสมาน800อ่าครับ
    ไมได้เอามาลากนะครับใช้งานธรรมดา

โอเคเลยครับ

Comment

ถ้าไม่ได้ลาก หาบัส800ที่ถูกว่านี้ได้นิคับ เห็นบอกว่างบน้อย

Comment

ตัวนี้ 5900เองนะครับ ตัวอื่นผมหาไม่ค่อยเจอเลยครับมีที่ประมาณ5พันไหมครับ

Comment

5900 เอา D9 มาลากเล่นดีกว่า 55+

Comment

แล้วแต่ชอบครับ

Comment

Geil ตัวนี้ตามสเปกใช้ไฟ 1.8v แต่พอใช้เข้าจริงๆที่ 5-5-5-15 1.8v แล้วไม่นิ่งนะครับ BSOD บ่อยมาก memtest ก็ไม่ผ่าน ต้องเพิ่มไฟเป็น 1.95 แล้วก็นิ่งละครับ

ปล. ถ้าเป็นผม ผมจะเล่น D9 ตาม คห อื่นๆ ดีกว่าครับ

Comment

Working...
              X